

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA FEDHA

Anwani ya simu: Hazina, Dodoma  
Simu Nambari: 026-2963101  
Nukushi: 026-2963109  
Barua pepe: [ps@mof.go.tz](mailto:ps@mof.go.tz)  
Tovuti: [www.mof.go.tz](http://www.mof.go.tz)  
(Mawasiliano yote ya kiofisi yaandikwe kwa  
Katibu Mkuu Hazina na siyo kwa mtu  
binafsi)



Mji wa Serikali - Mtumba,  
Mtaa wa Hazina,  
S.L.P 2802,  
40468 Dodoma

**Kumb. Na. LA.209/484/01/86**

Desemba 16, 2024

Kamishna Mkuu,  
Mamlaka ya Mapato Tanzania,  
S.L.P 11491,  
**DAR ES SALAAM.**

Mtakwimu Mkuu wa Serikali,  
Ofisi ya Taifa ya Takwimu,  
S.L.P 2683,  
**DODOMA.**

Katibu,  
Tume ya Pamoja na Fedha,  
Jengo la Sukari, Ghorofa ya 7,  
S.L.P. 9281,  
**DAR ES SALAAM.**

Kamishna,  
Kitengo cha Kudhibiti Fedha Haramu,  
1 Madaraka Street,  
S.L.P. 5145,  
**11468 DAR ES SALAAM.**

Kamishna wa Bima,  
Mamlaka ya Usimamizi wa Bima,  
Jengo la PSSSF, Ghorofa ya 5,  
Kitalu Na.4/5, Mtaa wa Makole,  
S.L.P 2987,  
**DODOMA.**

Mtendaji Mkuu,  
Shirika la Bima Tanzania,  
Mtaa wa Samora/Barabara ya Pamba,  
S.L.P 9264,  
**DAR ES SALAAM.**

Mkurugenzi Mkuu,  
Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma,  
Barabara ya Jakaya Kikwete,  
S.L.P. 2865,  
**DODOMA.**

Katibu Mtendaji,  
Mamaka ya Rufaa za Zabuni,  
Mkandarasi Place,  
Barabara ya Jakaya Kikwete,  
S.L.P. 1385,  
**DODOMA.**

Mtendaji Mkuu,  
Wakala wa Ununuzi na Ugavi Serikalini,  
S.L.P. 9150,  
**DAR ES SALAAM.**

Mkurugenzi Mtendaji,  
Bodi ya Wataalamu wa Ununuzi na Ugavi,  
S.L.P. 2663,  
Msimbo wa Posta,  
**41108 DODOMA.**

Afisa Mtendaji Mkuu,  
Taasisi ya Uhasibu Tanzania,  
S.L.P. 9522,  
**DAR ES SALAAM.**

Mkuu wa Chuo,  
Chuo cha Uhasibu Arusha,  
S.L.P 2798,  
**ARUSHA.**

Mkuu wa Chuo,  
Chuo cha Usimamizi wa Fedha,  
5 Mtaa wa Shaaban Robert,  
S.L.P 3918,  
**DAR ES SALAAM.**

Mkuu wa Chuo,  
Chuo cha Mipango ya Maendeleo Vijijini,  
S.L.P 138,  
**DODOMA.**

Mkurugenzi Mtendaji,  
Bodi ya Taifa ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu,  
4 Barabara ya Ukaguzi,  
S.L.P 1271,  
**DODOMA.**

Mkuu wa Chuo,  
Chuo cha Takwimu Mashariki mwa Afrika,  
S.L.P 35103,  
**DAR ES SALAAM.**

Mtendaji Mkuu,  
Mamlaka ya Masoko ya Mitaji na Dhamana,  
S.L.P 75713,  
**DAR ES SALAAM.**

Mkurugenzi Mtendaji,  
Bodi ya Michezo ya Kubahatisha Tanzania,  
S.L.P 1717,  
**DAR ES SALAAM.**

Katibu,  
Bodi ya Rufani za Kodi,  
S.L.P 9721,  
**DAR ES SALAAM.**

Msajili,  
Baraza la Rufani za Kodi,  
S.L.P 9721,  
**DAR ES SALAAM.**

Mtendaji Mkuu,  
Soko la Bidhaa Tanzania,  
S.L.P 31623,  
**DAR ES SALAAM.**

Mkurugenzi Mtendaji,  
Mfuko wa Kutoa Mikopo kwa Wajasiriamali Wadogo,  
S.L.P 77760,  
**DAR ES SALAAM.**

Mtendaji Mkuu,  
Mfuko wa Uwekezaji wa Pamoja,  
S.L.P 14825,  
**DAR ES SALAAM.**

Mtendaji Mkuu,  
Benki ya Maendeleo ya Kilimo Tanzania,  
S.L.P 63372,  
**DAR ES SALAAM.**

Mkurugenzi Mtendaji,  
Benki ya Maendeleo Tanzania,  
S.L.P 9373,  
**DAR ES SALAAM.**

Mkurugenzi Mtendaji,  
Benki ya Biashara Tanzania,  
S.L.P 9300,  
**DAR ES SALAAM.**

Msuluhishi wa Malalamiko na Taarifa za Kodi,  
Ofisi ya Usuluhishi wa Malalamiko na Taarifa za Kodi,  
Barabara ya Jakaya Kikwete,  
Treasury Square,  
S. L. P 1441,  
**DODOMA.**

Mkurugenzi Mtendaji  
Kituo cha Ubia kati ya Sekta ya Umma na Binafsi,  
Barabara ya Hazina,  
S. L. P 2522,  
**DODOMA.**

Msajili,  
Bodi ya Rufani ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu,  
Jengo la Mhasibu  
SLP 6753,  
**DAR ES SALAAM.**

**Yah: KUWASILISHA KALENDA YA MATUKIO NA MIKUTANO YA KISERIKALI  
KWA MWAKA 2025**

---

Tafadhali rejea kichwa cha habari kuhusu somo tajwa hapo juu.

2. Wizara imepokea barua kutoka Ofisi ya Waziri Mkuu – Sera, Bunge na Uratibu ikielekeza kuandaa Kalenda ya Matukio na Mikutano mikubwa itakayofanywa na wizara pamoja na taasisi zilizo chini yake kwa mwaka 2025. Kwa msingi huo, mnatakiwa kuandaa kalenda ya matukio na mikutano itakayofanywa na taasisi yako kwa mwaka 2025.
3. Kalenda hiyo inatakiwa kuwasilishwa wizarani kabla ya Januari 02, 2025 kupitia barua pepe [ramadhani.kipambe@hazina.go.tz](mailto:ramadhani.kipambe@hazina.go.tz). Kwa mawasiliano zaidi tafadhali wasiliana na Bw. Ramadhani Kipambe kwa simu 0748 197 541. Aidha, muundo wa uwasilishaji wa kalenda umeambatishwa kwa rejea rahisi.
4. Ninashukuru kwa ushirikiano wako.

  
E. K. Laiton  
Kny: **KATIBU MKUU**

